น่ารักที่สุด เจี๊ยบ พิจิตตรา พร้อมเป็นผู้ใหญ่ฝั่งเจ้าบ่าวให้ โอบนิธิ-เลดี้ปราง
นับว่าเป็นอีกหนึ่งคู่ที่มีความน่ารักมากๆเลยทีเดียวสำหรับนักแสดงสาว “ปราง กัญญ์ณรัณ” และ “โอบ โอบนิธิ“ ที่ผ่านมาก็มีความน่ารักออกมาเรื่อยๆ
โดยล่าสุด โอบ นิธิ พาครอบครัวไปทานอาหารที่ร้านของคุณ “บอย-เจี๊ยบ” โพสต์ภาพลงอินสตราแกรมส่วนตัว @oabnithi ซึ่งก็มีแฟนๆเข้ามา คอมเม้นต์ กันอย่างมากมายโดยเฉพาะสาวเจี๊ยบที่เข้ามาคอมเม้นว่า “รักมากมาย พร้อมเป็นผู้ใหญ่ฝั่งเจ้าบ่าวค่ะ” ทำเอาเป็นแฟนๆถึงกับเข้ามากดไลค์กัน
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/Screenshot_293.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/Screenshot_294.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/ladiiprang_1708002017_3303282803407210265_1725014-1.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/ladiiprang_1708314996_3305908258153012930_1725014-1.jpg)
![](https://entertain.kaazip.com/wp-content/uploads/2024/02/ladiiprang_1708314996_3305908258287140386_1725014-1.jpg)